Injin Nesting CNC mai kai huɗu
- Kayan aiki na CNC mai amfani da yawa mai tsada.
- Zai iya haɗa ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki guda huɗu daban-daban a lokaci guda, kuma ya gane sauƙin canjin kayan aiki ta atomatik a cikin matakai huɗu.
- Sauƙi don aiki, haɓaka haɓaka aiki, babu buƙatar ƙwararrun ma'aikata.
Canjin kayan aikin atomatik na tsari huɗu
Ana iya haɗa ƙayyadaddun ƙayyadaddun wukake guda huɗu daban-daban
Mai turawa ta atomatik
Ana saukewa ta atomatik bayan sarrafawa
Vacuum adsorption tebur
Ƙarfin adsorption na kayan yankuna daban-daban
Tsarin lubrication na tsakiya
Guji kulawa mara lokaci da abubuwan ɗan adam suka haifar
Babban m na USB
High tauri, yadda ya kamata mika rayuwar sabis
Ya dace da sassa marasa ganuwa na kowa
Mai dacewa ga sassan da ba a iya gani na gama gari a kasuwa
- Tsarin zaɓi na zaɓi
- 1: High-power Vacuum iska famfo
- 2: Dandali na lodawa da sauke kaya
- 3: Biyu tasha ( ninka yadda ya dace)
sabis da tallafi
■Free shigarwa a kan-site da kuma ƙaddamar da sababbin kayan aiki, da ƙwararrun aiki da horar da kulawa
■Cikakken kayan aiki bayan tsarin sabis na tallace-tallace da tsarin horo, samar da jagorar fasaha mai nisa kyauta da Q&A akan layi
■Akwai wuraren sabis a duk faɗin ƙasar, suna ba da 7 kwanaki * 24 sa'o'i na sabis na bayan-tallace-tallace na gida don tabbatar da cewa an kawar da matsalolin da suka danganci aikin kayan aiki a cikin ɗan gajeren lokaci.
■Ba da sabis na horo na ƙwararru da tsari ga masana'anta, amfani da software, amfani da kayan aiki, kiyayewa, kula da laifuffuka na gama gari, da sauransu.
An ba da garantin gabaɗaya injin ɗin na tsawon shekara guda a ƙarƙashin amfani na yau da kullun, kuma yana jin daɗin ayyukan kulawa na rayuwa
■Komawa ziyara na yau da kullun ko ziyarta cikin lokaci, fahimtar amfani da kayan aiki cikin lokaci, kuma yana kawar da damuwar abokan ciniki
■Samar da ayyuka masu ƙima kamar haɓaka aikin kayan aiki, canjin tsari, haɓaka software, da wadatar kayan gyara.
■Samar da ayyuka na musamman don haɗa layin samarwa na hankali da tsarin samar da tsarin haɗin haɗin naúrar kamar ajiyar kayan abu, yankan kayan, rufe baki, naushi, rarrabawa, palletizing, marufi, da sauransu.
Aiko mana da sakon ku:
Lokacin aikawa: Jul-08-2022