E4 jerin nauyi aikin yankan mara ƙura
(tare da atomatik bar code manne aiki)
lLakabi ta atomatik, ɗora kayan aiki, buɗe kayan buɗaɗɗen kayan aiki, hakowa a tsaye, da saukar da kayan atomatik an kammala su a cikin tafi ɗaya, tsarin ba ya katsewa, kuma an inganta fitarwa.
lZane na ƙirar sarrafa injin yana da abokantaka mai amfani, kuma mai aiki zai iya ɗaukar aikin bayan horo mai sauƙi ba tare da ƙwararrun ma'aikata ba.
lInjin yana motsawa cikin sauri da inganci, yana taimaka muku haɓaka yawan aiki
lSamfurin yana ɗaukar babban iko ta atomatik kayan aikin canza sandal, tsarin tuƙin sabis iri ɗaya da mai rage duniya tare da ingantaccen aiki
lTeburin tebur ne mai ɗaukar hoto, wanda zai iya ɗaukar abubuwa masu ƙarfi na wurare daban-daban
Panel furniture samar mafita
Manna bayanin lamba ta atomatik
Vacuum tsotsa kofin ciyarwa ta atomatik
Tsarin ƙura
Bincike mai zaman kansa da haɓaka tsarin sarrafawa mara ƙura, babu ƙura a bayyane yayin sarrafawa
Bayan an kammala aikin, farfajiyar, tsagi, hanyar T-dimbin yawa, baya, ƙasa da kayan aikin ƙurar ƙura da ƙasa ba su da tsabta kuma ba su da ƙura.
Aiko mana da sakon ku:
Lokacin aikawa: Juni-16-2022